Its a beautiful day y'all

I just saw a rainbow and it suddenly just felt like Christmas morning, and certainly not a good day for salty peoples!
[ATTACH=full]259168[/ATTACH]
If you got a dope pic weka hapa tufurahie!

[SIZE=1]you probably cry after sex and love spooning all night[/SIZE]

The.Black never cries under any circumstances. But spooning on the other hand napenda saana :D:D

You couldn’t help yourself could you!

:D:D:D:D:D

Mandhari safi…

:D:Dlethal sweep

Hii ndio kuchapwa kahasho :D:D:D

Hapo Ni mt Kenya sindio

location wapi hapa?

:D:D:D:D
Where did this come from?

Vile mzito hakimoto amesema, ni mt kenya

Mimi ndio naingia kitandani… Another late night tukimalizia kazi. Kunguru moja ya Ktalk ijitolee kunipikianga lunch na supper akule thao per day.

[ATTACH=full]259195[/ATTACH]

You have no penis.

Yani huyu mama mzee hajawai kupatia? Hiyo miaka yote umekua ukifanya kazi ya bure tu?

Hii ni lake jipe???

Nilimshow akam tukule ngumu akakataa

Kanyoni. Salimia waitress wa MKSC