Is this the bravest mzungu youtuber visiting Kenya?

https://www.youtube.com/watch?v=n0m28AWsf_s

Huyo mzungu amejiamini

Hapo anapokaa kuna airbnb safi sana

Ati 200 from airport to cabanas, waKenya tamaa itatuua

Aligeuziwa akachargiwa 500

Lakin this guy alitbea from Bomblast to Ngara wuueh na mzigo

Hehee uyo mama ametuchomea picha

Kabisa. Anafaa kutandikwa kabisa.

Very interesting

Eeh this mzungu is brave but huyo matha hajefanya poa

Wapi part 2

Not smart. He should have worked with a local you tuber.

Kitambo wazungu walikuwa na purchasing power ya juu sana. You would never see these kind of wazungu then. Ati haggling bei ya matatu? Maisha imebadilika sana kwa hawa watu.

Kuna mwingine nliona anabargain adi fees za tour guide from 1k to 250…Hawa watu hawana pesa!

No. Mumeachiwa bottom of the barrel trash tourists. Wazungu wamesota ndio munaona huku. Ndio maana local tourism is being promoted seriously to cater for the gap.

Top dollar tourists walichoka na Masai Mara, nothing exciting to see apart from wildbeests and a few emaciated lions. Walitoroka Dubai na southafrica.

Hakuna mtu anaendanda uko anymore…maybe fellow Africans

They also know this is a deceptive country and are not ready to come waste their money here

But huyu msee from the clip, ni kama alkua anataka hiyo experience ya public transport. Ni kama tu uende kilifi upande punda. You do it for the thrill.

Def not his first time in Kenya…hakuna kitu kama hiyo

He wanted to create unique content for the video.

Jana he was touring Gikomba market.

https://www.youtube.com/watch?v=YDQayMANMrA