Is she worth it - Anadai ksh. 500

Nairobi girl anasema she is affordable Anadai ksh. 500.
“Sijazoea sana!”
[ATTACH=full]379520[/ATTACH][ATTACH=full]379521[/ATTACH][ATTACH=full]379522[/ATTACH][ATTACH=full]379523[/ATTACH][ATTACH=full]379524[/ATTACH]

Huyu ako na akili. Compare na ule wa 60k na pussy ni ileile.

Peasant kama mimi hio shot moja ni budget ya wiki mzima ya food.

siwezi mind kuongezea 80/= ya kinyozi

Most reasonable price I’ve seen in awhile.

Tamu kama sunguch

Si mbaya but atakubali Mia mbili

Msenge hii ni site gani

Uyo dem ni wa UG…walai nakwambia wa UG wanapea awa madem wetu shenzi a run…walai service yao inakuanga chonjo ka fuk…heshima iko on another level…napenda sana

ask4senye.com

nimeona wristband ya uganda

Kweli wewe ni kuma la msenge. Did you have to quiff?

Speaking of quffin…wats the biological explanation…kuna dem nlikua naye over the weekend na alikua anaquiff mbaya…guess my abdalla has grown into a big monster now

500 bob nunua nyama nusu ukule na ugali alafu uteremshe na tusker…hii inakaa takataka…

The ugliest are always the sweetest. Kama mnaogopa nipeeni number niende research

Leta number

Which site is that?

Kwa hivo hiyo bei is in USh. ?

Tagged App