Is she worth it - Anadai ksh. 3,000

She says for a day her rate is ksh. 3,000.
Is she worth it?
[ATTACH=full]379443[/ATTACH][ATTACH=full]379445[/ATTACH][ATTACH=full]379446[/ATTACH][ATTACH=full]379447[/ATTACH]

Tulisema paying premium you pay for under 23 sio post wall nyang’au. @cortedivoire huyu maximum ni two chweza.

Hii malaya ya east-lands nilikamua kitambo sana. siku hizi anauza?

Bado anauza

Inakaa mtaro but siwezi mind kulipa 200

lol, mna pesa za kupoteza

Wanasema hivyo hapa kwa comments. Now show us what they are really saying in your inbox.

Patkonje niaje.

Unless aoshe nguo zangu zote, aoshe nyumba, aoshe gari na snipe shot tano, siwezi lipa 3k. Maximum 300

@Rambadant saa hii ume ramba senye ngapi banae?
karibu ufikishe KES 1million kama ule msee wa CBA cute boy association

Am on leave so lazima ni sample before am back.

Hio pesa tumia mzazi , nguvu za kulipa 3K kwa disease incubator kama hizi mnatoa wapi

Siwezi lipa more than 150

We unabooo

Sample and you bring me her number i greet you