IS JANUARY "BROKE"?

[SIZE=7]Christmas is over, Stepping broke into January
[ATTACH=full]217121[/ATTACH][/SIZE]

Stepping broke alone…others we are balling just like any other normal month:D

@Lola- ako wapi Bwanako @Some Say?

Balling?

the fact that many people in Kenya can not take a two week vacay with out being broke speaks volumes about how poor Kenya really is.

:mad::mad:Kiherehere ya wanawake imekuwa mob. Bemba mimba ni bembe kitambi.

Bwana sijamweka kwa kibeti changu

Thanks bae

Some say, tomba hii mama fisuri awache ujinga

@mobi Unajua @Lola- amechoka na mamboys hapa kumuitisha saa zote yet am the alpha male in her life. So lazima akue na her sexy no nonsense attitude

Jingaaaaa

Poverty in Kenya is real. Nonetheless, kuna potential sana…

mefiii wewe. @Deorro kunja

kumbe wewe ni meno brown… thie ukiumaga fooder ino

Ulifika vumbistan Crinick? asking for Sis Randan

Mefi wewe white teeth ya mutito andei kula mahindi ukalalishe kende na arimis

Eeh niko Jamu…hata saa hii nimekwama kwa jam hapa kenyatta road…

[ATTACH=full]217160[/ATTACH]

:D:D:D

Ati kunja hahaha

:):):)xoxo