Is gachagua ok ?

Did ruto appoint a runing mate who was less wise to plz the kikuyus ?
Every time I see him talking manzee it hurts wat the he’ll did we do

WSR anapenda nongwe aneza zungusha remotely zikisema ndio baaba

Mambo ilipoa hustler? Niliona uki rant tiktok vile Zakayo amewafinya

Uliacha kulia tiktok kama mjinga?

Gas sahii unauzaje … mdau.

Wewe umeuza ngombe ngapi Leo?

Wa gas ni tofauti; huyu ni wa hadithi tu majamaa :smiley:

Bado ni yeye

:D:D:D

Avicii, kuja udelete hizi comments za kudoxx mdhii. Alafu hapo chini uongeze no doxxing allowed in this forum. Khaseer

Jskslenyeluwere

Hehehe kwa news jana usiku he was quoted saying ati bars za central zikuwe zikifunguliwa saa mbili usiku halafu zinafungwa saa tano usiku na kila kastama lazima apewe chupa ya maji ya kukunywa akienda home nikajua gachietha amejaza shonde kwa kichwa