In my eyes hawa watu na mbongi yao = meffi

1.Sludgist… Msee nikama homosexual walai… Simpendangi hata

2.Blackguards… Ghasia ati ilikuwa NYS 1989 na imekauka kama mende. Hawa ni wale wasapere unakuta pale river road tooth pick Kwa meno unafikiri amesosi nyama kumbe ni githeri. Ako pale River roadi to con pple… Ati yy ni broker.

3.Uwesmake: Ushawai on a doggy ya ocha zile njaa njaa… Zinakuanga sanasana pale shopping center…doggy ina kubarkia lakini ukipeleka nkomo down nikama unaokota mawe inahepa… Ahem, in my eyes huyu nugu ako hio league

Na booster yao wote… Apana tambua

I[ATTACH=full]194520[/ATTACH]

Ni Thursday na tumeanza ghasia… Niko free kesho

:D:D:D:D
Jigranny umelala ukiota na wanaume wenzako? Bure kabisa Lipua kabati polepole na uwache kutusumbua.

Sijui jigranny mimi… Nasijui mbona sijakueka kwa Hio booster… Ghasia. Mimi huwa sikupende BTW

Leo Sonford hakuna Customers?! :frowning:

btw kwani @Blaze alienda wapi?
Aliwai kukuchunisha sukuma?:D:D:D

:D:D:D:D…chokoraa mzee unapenda wanaume ndio ufanye nini nao?
Kweni blaze ilikupa talaka ?:smiley:

Shipoto

Nani anaskia Kelele kama ya nyundo hivi… ? Yah hiyo ni kabati inabomolewa

Nikiii kiuuu

mimi niko na 130kgs

What joy do you get by poking fellow talkers every now and then .Its childish to say the least.

Jirani we love you chukua tot umbwa ghassia takataka

[CENTER][ATTACH=full]194576[/ATTACH][/CENTER]

see ps controller…ghasia sisi tuko PS4

Midget wewe ni ghasia, jinga

Jirani ingia GanzGeil sefisha macho utulize.[SIZE=3]na thro pass ya Sexy Susi ikwam.[/SIZE]

Ambia mama clinchy akipanguza nyumba achukue duster apanguze hiyo control stick ya hiyo controller. Chafu ajabu. Bumbaffu

Hehe … hii ya wakanyama imenikuna, toothpick ju ya getheri

[ATTACH=full]194641[/ATTACH]

Who’s in Seattle

“You”