immoral Coke Advert

There is this coke advert jamaa anaingia kwa supermarket anaenda counter asks where coke is akienda dem anamuangalia kwa cctv na anaanza kufantasize akiwank vile msee atamkamua , nimejaribu kuitafuta google napata the chinese , indian and white american version . this advert should not be on national TV . mtu ako nayo awekee hapa .

1 Like

mwenye ana advert ya Mirinda immoral aweke hapa

tukingoja iwekwe tuangalie hii

https://www.youtube.com/watch?v=grxpbJErz_k

5 Likes

Akii hii ya Kenya imejaa madim eyez tu

:D:D:D:D:D:D:D:D

1 Like

unatafuta ndio uwank nayo ama?

2 Likes

…Game ni saa ngapi?

10.45

1 Like

This advert always seems to air just when there is a lull in the conversation. Na vile it’s the festive season and you might be as many as 5 adults together with your old folks watching T.V.

true. very immoral advert

Look who is talking about morality.

3 Likes

:D:D:D:D:D cheza chini mundu wa SQNY

2 Likes

@uwesmake is immoral, immoral’nt he?

1 Like

nyasore ya leo kwani ni baridi.

1 Like

After kusababisha kisirani huko kwa thread ya arsenali umekuja kusababisha kisirani kwa kampuni ya cocacola…tulia navy seal na usisahau kunywa dose ya leo…

Google taste the feeling ke ziko nyingi hapo.
Later will give a hekaya of how Dep. gov wa kiambu alitaka kunirusha game ya advert ya coke wakiwa na goons wake.