@Imei2012 kam kiasi

Nko apa nanyuki Tao najua uko camp

Uchomoki tu

1 Like

enda hapo checkers ukunywe mbili na unaeza ngoja masaa ipite ipite upite na waitress mumoja

3 Likes

Didn’t the fine officer transfer to Nairobi eons ago?

1 Like

Watu bado wanangaja waiteress !

1 Like

Nim

Nimekumywa whitecup
Fuck nmebreak resolutions

1 Like

Niko kambi hakuna waiter viti zmebeat

Ma

Naelekea trends

beba thufu

1 Like

Ala ata mimi Niko Nanyuki lakini staki mtu nimejibebeya booked at lions court inn

Chifu we jitibu porepore

1 Like

Trends is boring. Checkers mambo yote leo Thursday.

1 Like

numbers jee kukoje

1 Like

Reggae night.

1 Like

Ya Kula pilau:D

1 Like

Numbers naona iko fine

Tembea Bible On the Ground ulale kwa tent moja huko.

1 Like

Good.

padre pia wewe unajua huko eeh…nilikua naenda huko whenever life used to chenga me. I love the peace in that area. Will visit soon

1 Like

Hakuwangi Nanyuki siku hizi.