IMARA DAIMA

Good morning talkers.

Anyone living in this are who can give me a scope of the area?

Una umama sana

Umama ni wewe ukiwa uchil

umama ni wewe ukiwa uchi

You have the most hormonal perspective of all blue handlers

Kuna kanyama walibakisha wakikutahurisha. Na kanakusumbua, rudi katolewe.

Ulikaona tukifanya??

Wewe msenge

…And a good thread about imara daima took a different turn.

Nyoka hii ukifungua thread unachukua kiti unaskiliza elders bila kusumbua:mad:

Imara Daima kuna vumbi ajab. Beshte yangu alihamia huko back in 2015 nikaenda kumvisit. Yani kutembea a short distance from the main road to his house iliniwacha na vumbi hadi kwa eyebrows. Hamia huko kama huna watoto wadogo coz otherwise watakuwa na shida za kifua every now and then.

Vumbi iko kila mahali kwani watoto wako ni weaklings aje

IQ yako kwani ni below 20? Where did I mention my kids? Wacha kutumia akili kama kofia my fren…Stuuupid!

Nimeshika kiti nacheki venye masweep zinatembea

Wacha feelings kama mko na weak DNA not our fault

Hapa ni Kosovo, ma sweeps zina fly ka bullets.
Ma feelings pelekea kunguru
Wacha nikae hapa nikule pop corns nikicheka

You quoted me then unquoted, I’m sending a sweep right your way

Wacheni kusumbua msito @Noapologies

Yenyewe wewe ni ndunya. Reasoning with you is a waste of time. Endelea kupayuka vile umezoea kupayuka ukiwa Gikomba ukiuzia wamama ngotha :D:D:D

Sawa weakling mswaki

Stima hupotea sana,

Na kuna mapoko pale karibu na kobil