Iko Shida

Big problem here … :smiley: :smiley:

[MEDIA=instagram]CRhRKxSnqfw[/MEDIA]

This is very rampant kwa ground, I dont know whether it’s dry spell ama sexual perversion but a lot of uncontrollable pervs around…

Leta hekaya shemeji.

@patco akimaliza kutomba @WIGSPLITTA mkundu

[SIZE=5]Wanjala, quit tagging me in nonsense threads.[/SIZE]

[SIZE=5]Kichwa chako kimejaa avocado na manyoya ya mbuzi.[/SIZE]

Hahaha. Matatu za kitambo ama Kayole ya saa hii

Me there was a time nilikuwa kwa box, 14 seater, imejaa watu four four, back seat na mresh filani next to dirisha side ya right. She accidentally touched my mjuolu na akaendelea. Men, I was so squeezed hata singeweza kuzunguka ama kusonga. She continued man, msee, nilisimama mbaya. I think she was intrigued vile nilisimama. She seemed to enjoy it but akashuka soon. Left me in a very bad state and she had no chills.

Mbona hukuomba number ufikishe threshold?

Siku za namba tisa zikiwa ndo kusema kuna time natoka ziara tao jioni,gari ikajaa kuruka ,kuna kasichana kalisimama kando yangu ka nimeketi,mabega yangu ilikua literally kwa nyaus yake from tao hadi calif.She knew what was happening but i was naïve back then:D:D… Yes niliikula a year later. Namba tisa ilikua ka shule,we knew each other from faces

mimi nilikuwa natoka ngong racecourse, nikaingia basi na you know how they fill those buses… msupa mcoast coast hivi akaingia with sweatpants and stood at my seat facing the window. now my shoulder was rubbing her cl** mimi nikacheza kama mimi and steathily started touching the place. conductor ordered kila mtu asongee nyuma for more people. Dame akakataa. wakazushana na akampasha na uswahili wake. Hivo ndo niliendelea kurub bean hadi tao. though nilikuwa maji mbaya

Alikuwa waria?
And how did you munch a year later ama ulichukua number?

My friend, you accorded her free sex

That was just flirting :cool: no abuse or pervesion there…curiosity maybe

Simu ilikua expe hio time,like i said ,ilikua ka shule so ilibidi tupatane kwa mat then tubonge,walk her to her place then plan for the horizontal refreshments. Not waria,ka mkamba big boned na mattercore wazimu kuruka

I remember the hekaya you shared a while back about some guy who did that to you in a mat

Nilikuwa kwa hizi loud matatu ziko na makanga kama watatu wanahang kwa door , was from gym soo tired had to stand hapo mbele. A man in a suit alikuwa amebeba laptop bag, alifanya mambo yake …venye barabara ilikiwa mbovu. Pothole ikigongwa anaongezea speed…very embarassing
Siku ingine kwa mat za ungem (kamagera) ,from work we were seated nyuma ya driver.Since hapo kwa baterry huwa pamoto we had to put our legs up. Mzee akaingia kidogo kidogo alikuwa ametoka job casual labourer hivi.
Akaanza mambo yake…I was so busy on the phone by the time I was noticing he was sooo faaaar gone. Nilimuangalia na macho ya ukali,he just looked down singetaka kumuaibisha angechapwa hapo na machali wa uthiru…he just looked down mimi nikashuka.

The internet nefffffa forgets…do you have any other handle cant recall this one thou

My former handle was permanently disconnected. What happened to your Purr 27 handle?

Sijui purr ni mgani ,huyo ni twin wangu maybe

Inaonekana wewe on scale of one to ten ya kunyongea monkey,uko eleven. The man saw you and he had to take matters into his own hand. Mulikua mumevaa sketi mukiwekelea miguu kwa moto?
Atleast ulimspare,cant imagine mjamaa aexperience team building with a hard on,aibu ilioje:D