Ifikie walevi

[ATTACH=full]284580[/ATTACH][ATTACH=full]284581[/ATTACH]

I only drink keg

Keg ni maji ya sewage

Kama hawaleti two Rivers, they can go and fuvk themselves.

Wakweree

You spend 1,000 on fuel ndio ununue fombe ya 100.
Afadhali ka-local.

Jana nimeona beer fulani on offer kwa super. Guess ni how much? Wait for it. 0.30€. Yes u heard me right 0.30€. That’s like 35bob ksh. Beer in ujeru huwa very cheap and u know why? Kuna many EABL companies so the competition is moto

Wacha nijichrome, hiyo nitakunywe kama kumi ama twendy but chrome mbili, na niko sawa

Ulienda ujeru kungangana na milango ya walevi.

[QUOTE="Jirani, post: 2596495, member: 1341 Kuna many EABL companies so the competition is moto[/QUOTE]

Uhuru wa Germany anaitwaje:D:D

Hauna akili wewe.

Mimi niliokoka sinywi fombe

Panyeste ni babako?