if he loses

if trump loses, it is going to be highly embrassing for everybody. Watu watajificha wapi?
[ATTACH=full]331740[/ATTACH]

Watu wapi?
Tuibie siri…

supporters. It’s going to be extremely embarrassing

It’s amazing sijaskia nyeuthi huku vumbistan imezaa mtoto ikamuita Trump kimani ama Trump odhiambo na vile mna kiherehere mingi ya trump.
PPengine ile fagget @T Vercetti wakiwa na mkewe @Kimakia wakiadopt mtoto watamuita Trump kariuki after kimakia’s father.

So sad.

Hatuwezi zaa coz kwa rasa hakuna uterus na fallopian tube

Jifunze kusoma in details, no wonder ulipata D+ KCSE.
ghaseer

Pole I had a long day trying to win githurai ya @Starscream .Kaino gaka

@Kimakia wewe ni dogi

:D:D:D:D:Dkiguthu and gayy kimakia arume [ATTACH=full]331783[/ATTACH]

@kanguthu alisema juzi ati ataendelea kutomba babake. Ati their love and bonding is strong and nothing can pull them apart. Mtu kama huyo huwezi bishana na yeye.

Sijakataa