I would like to know if any ugali has been added to this one's sufuria.

Say something to him.
[ATTACH=full]286341[/ATTACH]
[ATTACH=full]286342[/ATTACH]

Let’s kula sembeste
[ATTACH=full]286343[/ATTACH]

After kuchafua hio sembe enticing naangusha Jameson mzinga solo na kukunywa ma tusker mpaka Sunday jioni ndio Bibi na kina Clichy watanicheki na skuma Kwa paper bag

Midgiste leta kinyambis nikague

enyewe @Tyler Boy really prayed hard for mzee’s demise

Seriously Bingwa!

very gay

How big is your stomach? In cc?

Why do homosexuals led by lichoti have to ruin every thread?

8,000 CC

Hehehehhehe

Kibet @Panyaste★ najua hii umbwa yenu ya baringo ulikua umeinoki sana