i think i've lost it...

Today I spent a few hours with a girl…a lot happened.

1 Like

Wewe unakuanga fisi sana muyamaa.

1 Like

So…what will you do with the one you marry? Kum-mwagia ndio muhimu sio kumwangalia tu

:D:D:D it is not good to kick a man while he is down!

Nilikuambia hukuskia. Dem kichwa ngumu akijifanya amelala na jeans, unamshow akam akulalie kifua. hapo obvious at such close proximity romancing kidogo lazima , kissing kissing kiasi. Ngojea mtoto awake moto ya nyege Alafu kisniper kama Navy seal fungua button ya jeans kwanza. Toka hapo mbio na asipozusha Baaaaaaas, you are halfway my brother. Lenga na hapo sasa rudi kwa matiti nyonya ile serious saa hio paja yako moja inasugua ikuss kama vile @vuja de hupiga sandpaper kwa workshop ya muhindi. ataanza kumoan na kubreath kama tiger… Na ujue once umefungua belt na button zip hujiteremsha kama mrenda kwa throat ya @uwesmake. Sasa ukitumia skills za jet li na bila kuuliza ama kuongea vuta jeans by surprise hadi kwa kisigino. Umepenya brathe…Timiza threshold.
Hii lakini ilikuwa Kitambo. Nowadays i deal with mature ladies who know what to expect when they enter the bedroom. Happens with some young girls who want you to fuck them soo much but are ashamed to show you that they want it. And hawa ukianza kutomba you will be surprised ndio wanakuambia usitoe plizz daddy!

12 Likes

Hehehe…
MP3 ya tiger breathing inaweza saidia sana hapa…

1 Like

Hehehe hii watoto sabina joy iliwaharibu wanadhani kila dem ataingia kitanda for the first time amepanua kama nduta huko three Aden. I miss the days when we were young and girls naive when you really had to work for that pussy. But afterwards… Bliss
.
MP3 inakuom

4 Likes

:D:D:D:D this has made my night

1 Like

:D:D:D

1 Like