I leave this here

[ATTACH=full]49398[/ATTACH]

:eek::eek::eek::eek:

@ wakanyama rudichia watu lib yao. Finally unatafutwo

Oooh ni rib. This could be a fake account but one thing is for sure: It’s ran by a shiny eyed mongoloid

hii ni kuma tuu ikoapo juu hakuna mtu

tuseme r l factor is real

Shine eyed gal is a trouble to a man

Ati Denno…Ona kuharibu jina takatifu kama Denis…Chieth…Na venye kitu imechapa ukuta ikapita nayo kama ile trailer pale kahawa wendani…

Hehe kumbe huyo ndo mrs @Denis

Hahaha Hahaha walai huyu amenimaliza kabsa. Ati Lib imetumika kuchemsha supu ya mutura

@introvert ile doom yako oya!

@Wakanyama uko? Kumbe supu inakuwanga ya lib ya wenyewe?

Nilikuwa nimeshindwa libido tena? :D:D:D

Hapa doom is too mild. This cannot be salvaged.
[ATTACH=full]49412[/ATTACH]

Hiyo Lib…ni rib ama ni ile ya minora na majora

upusssss