I Have Come Across a New Angle on Paul Mackenzie

Who want to hear it. if i get five likes here am posting the new angle I got

No

Mimi sitaki kusikia

I will instead give you a like if you can keep it to yourself. Deal??

U

Ghasia

Madiaba wewe

Fagget Mijinga kïpiiiiii kinene zaidi mumama zaidiiiii umekaaa hivi fuaaaaaa ukihara ukinyamba ukidunga ukinusa uvundo ukakuambia wewe na muhahe yooooooooote ya watu wenyu wewe ndiwe wa kwanza na hii stale news? Brare taktaka ghaseer imbilisi nyeusi cunt

We are almost there. One moooore