I hate womens

How can you receive e sex on eve of christmas while i have feelings for you.

Utaerevuka ile siku utawacha kuskiza nyimbo za Keith Sweat na Boyz 2 men.

Ulijuaje?

alikataa kushika call ya new number

:D:D:D:D pole. accept and move on.

https://www.youtube.com/watch?v=8D4laEXpBDw

@SledgeHammer your life is one big mess

:D:D Akimaliza Ku DFHKM na alpha males ataingia box yako usijali kuteseka ni kwa muda.

Oya,@Nachunisha Majamaa Sukuma come hivi kidogo kuna mtu anachukia wanawake,the ballz are on your court,jichanue

Wewe unangeaga sana na vile uko na macho kondoo

White night. Saa hii anapigwa shafting. Kubali wewe ni atm na haufikangi threshold

Umesahau backstreet boys na Westlife!

Hey cretin.

“If you come back to me
I’ll guarantee
That I’ll neeeeever let you goooooooo
Ooooooooh baibe”

ghaaaaasiiiiaaaa

Made sweet sweet love to some hood rats back in the days with this jam, aaah …