i feel like annoying someone

Niitiwe yule mjinga hujiita @Touchlyrics na @uwesmake
What do we call that Button at the middle… Thats middle… Katikati ya viti???
Na hivi viatu number two amevaa ndizo @Nattydread huuza ama??? @Female Perspective hizo viatu huuitwa aje??? [ATTACH=full]100878[/ATTACH]

[ATTACH=full]100880[/ATTACH]

4 Likes

Regional Manager you have also joined ‘cleaning eyes’ troupe

4 Likes

Mtu hawezi uliza an honest question… Viatu na button pekee

Regional manager hata huwezi pea bro yangu kazi kwa hizo basi zenu…we ni meffi, @introvert and @Meria Mata kujeni hapa, otherwise superviser atulize kende kwa Muhia.

[SIZE=6]Hippopotopig ! [/SIZE]

2 Likes

UOTF

I Dont give jobs out of kujuana… Kampuni si Ya babangu

https://kenyatalk.s3.amazonaws.com/2017/05/164361_43f100e423a68dc9bcae62149cbb8af3.jpg

Mimisiwes hata nikilipwo. Wazee wengi hufa wakijaribu kupanda hii model. Uliza Pillport.

1 Like

Ati wewe ni Regional Manager wa Pubic region…
Hiyo sweep bado inanichekesha

1 Like

Kuwa mpole. Hiyo RKO yako ilikuwa lit.

Ata sikuamini naeza angusha vitu mzito hivyo.

1 Like

Regional manager tulikukosea wapi?

2 Likes

Swafi manager, when you get a chance re the position, let the brasa fill. Thanks.

Whats’is?

1 Like

Punjab shoes!

[ATTACH=full]100890[/ATTACH]

Aiyayayayayayaya!!! This!!! I’d do anything for this, mtoto mzuri kaumbika, mtoto sopsop, pudding-pudding, soft luscious thighs, I’d drink her bath water.

[ATTACH=full]100891[/ATTACH]

7 Likes

:D:D

Not that you feel like annoying someone, you are always annoying us.

Hi @Mathaais uko nicome?

1 Like

Niko kwa bed na hii mkono ingine nimewekelea mkono coomer iko na fudhi tu kiasi.
Wewe hunyoa ama hunyoi?

2 Likes

Pia mimi niko hii size!

2 Likes