I don't understand how such creativity makes someone cry

[ATTACH=full]101953[/ATTACH]

1 Like

Angekubali tu his song was absolute shit hii story haingewai endelea hivi vyote. Sasa anaona akitoa machozi ndio wakenya watamsamehea? Hajui ameinvite simba to move in for the kill (his career) awache kutusumbua na nyimbo hazina mbele wala nyuma

4 Likes

heheh ata mimi niliona akilia nikajua huyu amejiletea shida…he should either make it or make it. There is no surprise coming from him

1 Like

wapi vcd akilia…and what made him cry, ama ilikua amekujolewa na ndomba

1 Like

Anita Nderu alikua pale zile za “aki now wtf am I 'posed to do aki?” :D:D

https://www.youtube.com/watch?v=oSubZCy1EOE

2 Likes

hahaha have you ever dealt with an upcoming artist? hata kama ni rela? ukimshow ukweli utaitwa hater bana. unawachanga mtu aendelee tu. lazima kuna mtu atasikiza wimbo yake

2 Likes

Alafu pia utaitwa “ule jamaa wa kuua dreams za watu”

2 Likes

he was looking for CHEAP PUBLICILTY…because no press is bad press.

1 Like