I am worth it! - Anadai ksh. 10,000

A Nairobi lady with Gangstar type vibe, is saying she is worth ksh. 10,000 for a session!
[ATTACH=full]379476[/ATTACH][ATTACH=full]379477[/ATTACH][ATTACH=full]379478[/ATTACH][ATTACH=full]379479[/ATTACH]

Phew ! ! ! 2019.

Anadai ceiling board?

pambana na hali yako kaka brasa

Msenge hii ni site gani??

Do you counter with an offer?

Hehe. Unakuanga tagged 24/7? Hehe.

Siwezi toa more than 150 bob

Uliza yeye za uganda ama tanzania. With that look she will find it hard to confuse walevi pale SJ kwa urinal.
She should pay you for wasting your time.

Hiyu si dada ya jambazi sugu @johntez addi gaza msafi

hana picha zingine :D:D:D:D:D:D:D

Mbona madem unapata wote ni kiatu

You only need dakika kumi in tagged na unaokota hawa madem wa kulipwa wengi sana. Doesn’t require much time

Kawaida ya tagged, msupa ni once in a awhile

We inakaa uliingia tagged juzi, sasa hatuezi puma na hizi takataka:rolleyes:

Hiyo mapua inamaliza oxygen levels za pigsty