I am new here

How can you guys be so mean? Mmekua hapa na mimi nayumbayumba kwa jangwa kama waisraeli?

Kwani leo imekuwa World Returnees Day…
Still counting…

Karibu…meanwhile ngojea the Keti Pale Brigade. Utapewa kiti…

Aviator,mama saitan u are back with another handle

LETENI KITI

ngoja hapo nakam na admission form

Most definitely bingwa

pia mimi am old here and they always call me new!

hahahaha @Bingwa Scrotum kwani anataka ngapi ndio atosheke

1 Like

Where are the familiar names? Akina muchatha, supu, Cucu, Coach Potato, Wamum, otoyo, Tonny Spata, jakenya, Jerry, excetra?

Huyo @excetra pekee ndio ako around, hao wengine walipigwa equator.

1 Like

@Okiya leta kiatu ya N.V

Inakaa wewe ulikuwa hata kwa ile brigade ya Mashada. Welcome

NV ni nini uwesmake? Are you still of lose morals? If you are still alive, then AIDs is a myth.

6 Likes

True, I was originally a mashadite.

1 Like

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D NILIOKOKA

2 Likes

Welcome sir @BullDog , now live up to your name and fame.

We have ‚Äėexperience‚Äô.

We were also new once na hatukusumbua watu.

1 Like

Refugees wa k lost