I am back

Niketi wapi? My other handle got killed. I couldn’t log in after revamping this site

Whats the name of the old handle?

Just try clear cache, then try logging in uone. You’ll have to get a new handle

Liberty

Ulikua silent sana elders never noticed your absence.Anyway,karibu sana Elder.Pitia pale kwa @uwesmake akupatie maziwa ya uzima

3 Likes

Unataka apigwe facial?

3 Likes

tueshe mecho kwanza… unaeza kuwa veined tree holder in disguise

2 Likes

Ungenyamaza tu
Hadi ukue na kitu ya maana ya kutuambia.
Sasa kupost tu kusema “am back” bila any new info ni ubladfakin aina gani ?
How old are u ? You must be from a seriously funny funny tribe

1 Like

Purr niaje?

1 Like

Lakini pia hii kijiji imechuja bonobos na this new interface mnakumbuka @Ghaseer fulani kwa jina la @Zoomx alikua anashinda akisema" bure kabisa ng’ombe ici" kila saa kama nongwe

2 Likes

@Zoomx siku hizi ni @BonoNugu though amepotea kiasi of late.