Hypergamy is Real.

This guy was left by the girlfriend after she met another man at work. Dame anafanya kazi kwa hoteli kuna jamaa aliuliza hapa juzi dame yake anafanya kazi kwa wines and spirit unaona vile mambo inaendea huyu boychild … So the jamaa has one of these spy apps installed kwa simu ya dame jamaa anaona data yote dame anaendelea kudanganya tu akiulizwa maswali simple!! Sasa chali anashow dame sijui asishike ball ya huyo msee anarush, huyu chali anataka kumdishi tu asidanganywe na tips na lunch, asiwache chali promising :D:D:D huyo jamaa hudoze kwa hoteli nyingi so kuna madame wengine wasupu kumliko na hata ako na wife na madame wengi huku inje and she wants to only use her, na dame already ameshainvite new catch matanga :D:D:D alimblock na akapost kwa status she is going to be pregnant soon chali akaambiwa na mtu mwingine aliyeona post :D:D:D… bado anampenda na ako ready to forgive not many men would do that kwa sababu ya vile amefanya wtf… dame ako ready to breakup na chali amekwamia hapo tu he will always be there for her!! na bado anamwita babe:D:D:D. Wanaume hupitia mambo mengi, hii story yote ni kwa mat btw. Na chali ako na dreads :D:D:D

Honestly, your teacher should have been strangled at birth.

ok…dredi imeingilia wapi?then wanaume hawapitiangi mambo mengi…ni huyo ndio anapitia mengi for now

cunt relate…

Now punctuation’s are Emojis yawa:D but what are trying to communicate here, you seem soo happy with your narration:meffi:

Anyone else who didn’t understand this gibberish…you must have the Benjamin Button’s disease

Nani ameelewa?

ni fangi…kichwa nakimbia faster than he can type.

Mwanaume mzima kiherehere ya kupost meffi hadi ukasahau punctuation na paragraphs. Meffi wewe

I get you son! Please, explain what you understood!! I know there is a dame, some spy software installed, some main guy, some side dish, a pregnancy… nothing else… tell us more please!!

WTF is this language and WTF is this creature trying to say???

unasema nini wewe

Didn’t get anything of whatever you are struggling to communicate.

Hehe wale hawaelewi Ni hivi.

Jamaa anabeg Dame asimuwache because yeye Ni chali promising. Dame ameshaweka huyo coup d’etat wa relationship status Na ameblock boyfriend.

there was no punctuation or paragraphs in the conversation. Na sio composition tumekuja kuandika hapa!!

Hivyo ndivyo conversation ilikuwa!!

Not happy sad actually but its laughable at his efforts.

I always thought watu dreadi ndio baba yao. Kupitia mengi is general and not in terms of relationships only.

Kweli?

Sasa hii ni nini? acha niset clock 4:20 nione ka ntaelewa