Huyu shoga anabore...Akijaribu hii ujinga Uganda, acha tu

https://twitter.com/Onorpik/status/1748247497598722123

I have seen same spot, he seems like a content creator

1 Like

Upuss gani hii…

Hizi ndio sababu people don’t like them gayz.

1 Like

Namjua anaitwa Emmanuel Koin tulikuwa naye uni moja alikuwa mbele yangu but kuna units tulishare.nakwambia alikuwa anaroll na madem warembo hadi at first i thought alikuwa anazitomba apart from that alikuwa na madharau ,courageous na mdomo kama ya bitch

6 Likes

Live and let live

1 Like

Mbona watu hupanga queue kwa stage ya Supermetro kama mbuzi??

Unaweza pata buses za sacco zingine hazina watu. Sijawahi elewa hii logic.

Unaweza pata fala anaenda Juja hapo yet buses za Lopha ziko half full.

7 Likes

Wachana na kondoo zangu.

10 Likes

Uko lopha utarushwa nje ukufe

3 Likes

@sokwemtu kujia Bibi yako

2 Likes

Wanatumia madawa

gays should be stoned to death

3 Likes

He will be eliminated in privacy.

Naskia ati shoga akinusa mshuto anambao

3 Likes

Interesting what else did you hear ?

Season 1 GIF by AMC Networks

12 Likes

Customer service. No loud music, no touts making dangerous stunts on a moving bus, the buses are clean and the touts are polite to the customers. Jina wametengeneza.

6 Likes

nita kufinya wewe kasee

2 Likes

Never click mashavu tiktok links. Ni trap.

@Ngimanene-Na-matharo
finish
@mzeemashavu the harlot

1 Like

I preassume huyu jamaa anakanjwa poa na hicho kikundi cha alphabets…after hii video, rent, Naivas voucher and uber sorted