Huyu ni talker!

[MEDIA=facebook]100285045540504/posts/126031736299168[/MEDIA]

I thought hii tabia ni ya vijana wa kutoka Central pekee.
Okiii

Apa wamedhulumu Obiero. Why not hide his eyes like they do for the bigshots found on the wrong?

Hehehe. Na mbona wanampiga picha kama ameshika kondoo? Ama ni evidence ya bibi alikuwa nani?

Kwa sababu yeye no dim eye

Labda ni Kamau alizalisha Anyango wakazaa huyu Omondi

Hii jaruo si ingeingia tu kondele itafute maraya ata kama maraya za huko ziko na okimwi? Kondoo hawezi toa dryspell

Shame on you @Mwaniks789 . Mtomba kondoo

Man…what’s up with u…Lazima unitag Kila pahali

Ndio uwache tabia mbaya ya kutomba kondoo