huyu mkamba huwa mtamu........

akieka doggystyle unachizi

[ATTACH=full]286965[/ATTACH][ATTACH=full]286966[/ATTACH]

Eagerly waiting for the day another talkers wife or sister gets posted

[ATTACH=full]286967[/ATTACH]
we believe you son

haha ati another? when did the first happen?

Hii picha moja ndio uliiba , huwezi pata picha zingine

Anamaanisha si wake

What’s her name?

how much hope haijapita 500

Ango tuletee zile tbt zako mkiwa na Momo mmejifunikia na Raymond’s blanket

Siwezi lipa more than 200

Lol you guys have such a memory…I now remember that day.

Another talker si alipeana namba ya regular pokoste wake hapa? Why not do the same for others. Ama hutaki kuwa tunnel brothers na hawa waheshimiwa?

si naskianga @digi alipostigi wyf wa ngimanene na hadi leo beef iko

yaani mlango iko na locks tatu?

Ya ukweli mtu wangu nimtamu sana modern green ndio base yake sato nilimkamua amepandisha kidogo sahi hachukui chini ya 500 but she’s worthy it

Cheza chini master,

That hood must be very unsafe.

Na vile anakaa innocent?

Kambas are out of this world, they give you whole heartedly…

Hello, let hii ni tombe