Huyu mama alienda wapi....nilipoteza number yake @Meria Mata

[MEDIA=instagram]BxNRdPqDcL5[/MEDIA]

She was a high profile kunguru in her 20, and 30s …aborted several times, became barren, hit the WALL so hard after 45 mpaka ancestors wakatiii, the 50s are here…the rest is history

Si bado mtu anaweza mwaga ndani… Ama vipi my fren :cool:

Niko na email yake ni tajaribu kumtafuta

Unataka Number ama kujua pahali yuko saa hii ?
+254 1D0NTKNoW

Every thing

Waaah… Hizo enzi za 20s alikuwa @Motokubwa sana :

[MEDIA=instagram]BtyqaInDwA_[/MEDIA]

+254 1D0NTKNoW

[MEDIA=instagram]Brj7V4DgnAJ[/MEDIA]

He he he brare f-ucker :D:D:D

Kula mahindi bila kusumbua na usisahau kutupa mucakwe.

Maff ya kuku :smiley:

Wewe stay focused! We need you for the revolution :D:D

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

For REVOLUTION lazma uwe pia fit… Mgongo ikiuma lazma dawa itafutwe :

[MEDIA=instagram]BqonUXZgdRQ[/MEDIA]

@uwesmake bado uko na ile yake ya pillport

Nothing to smile about. Another overrated cunt.

Kwanza nilikuwa kila morning nikipitia hapo Oil Libya opposite Muthaiga Police… Bana sihiyo Billboard ilikuwa na nude yake ilikuwa ina ni-damage… lazma ningeenda election after kui-view :smiley:

I see shes become a philosopher

She’s 38 now. Still a virgin and still searching for a stable alpha male to marry her!

‘Election’ ya President au Gavana?