Huyu gal dem huwa amebarikiwa n ass

If you known her tupatane pale inbox [ATTACH=full]282031[/ATTACH]

The problem with a lady with a big ass who knows she has it is that atakuwa na maringo ya ajabu. Unamtomba roundi moja anaitisha 5k na kwa kitanda no log. We go for lean things vitu petite Bora awe na boobs ya kusimamisha mjuols hapo unasungushiwa vilivyo na malipo ni ya polepole.

Siwezimind kulipa 3k

Dem ako na ass kubwa ata kutoa appetite kama hygiene ya butt crack iko average.If she doesnt know how to keep ‘rift valley’ clean utachapwa na ka harufu hapo time ya doggy uone dick ikilala.

you want to tell me you have come across and actually banged a lady who had not washed her butt crack with RUNNING water , or at worst used wet wipes to completely clean it? Honestly I have never experienced such ndio maana naona zingine ni stori tu mnatupea

According to my standards this is average.

[ATTACH=full]282043[/ATTACH]

[ATTACH=full]282042[/ATTACH]
Goalkeeper-certified. 1k chot at least.
@King kin Professor Kadinya hapo umeweza.

hiyo ass inakaa vizuri tu ikiwa kwa nguo…when she strips she just looks like a hippo…petite women win everytime…the do not get tired easily but hizi zingine ni shida tu…the beech cannot even ride you properly…

No boobs… Feet like walalo… Filters won’t allow one to analyze face…

Max 200bob.

Unaeza tomber gizani kama uso inakuwasha.

Unakuanga deperate niini? Hii ni kitu unadinya na inakulipa

Tafuta dem slim wale wako na haga medium imeanguka plus hips, matiti sharp na tumbo flat. Hapo unakula vitu bila pressure styles zote na unamwaga kilo kumi ya holy water.

:smiley: :smiley:

:D:D:D

hutu tuvijana hatujui maana ya a big ass.mwanamke ana hips kidogo siku hizi, kila mtu anaruka big ass. kuna zigo haswa wapwani na wa+255 hubeba waweza kushikwa na butwaa sana ukastaajabu, ukatafakari maneno ya hawa watu wa bara.:D:D:D:D
mwishowe unatikisa kichwa na kununa kisha kuliondokea hilo zigo baada ya kusahau kilichokupeleka mahali uliko.:D:D:D

Waambie kaka,kuna mwingine jameni wa kwale matunga anaitwa kazi bure matako ako nayo,sikupigwa na butwaa ila nilipigwa na bubuazi,haga inakupea motisha unasimama tena na tena na tena:D:D

Am sure even if somwone presents a donkey as long as it from tinder or one of those online brothels hutamind kulipa 3k

kitu swafee

It happens. Na sio harufu ya rasa pekee lakini ya p***t sana sana. Yuck!