huyu anaenda kurepent ASAP

[MEDIA=facebook]1214666175234493[/MEDIA]

Kweli hii ni NV…tht video is as old is your grandma…BTW is she alive ??

1 Like

New Villager --------------------------------------------------------------------------------------------------------> Pale!

1 Like

keti paleeeeeee…

[B][SIZE=6]n
o

c
l
i
c
k
i
n
g

a
t
a

k
a
m
a

n
i

c
l
i
t[/SIZE][/B]

Keti pale

Kwa raha zako

Haiya hii sikuona, hii jaruo inapigwa aje na hawa wamama kama foreigner, wanajiita ‘wanyore’. Those ladies are looking for way to get rid of that man from that house. wamliseti.