Huyu ameanza kunitishia maisha sasa

Dem flani hapa aliamua ni kupenda by force. Hata slices sijawai chukua bado. I can only imagine if I shaft her. But what the fuck does hadi kwa kamba mean?

5 Likes

Typical Chiri … hawa madem wanakuanga psycho kiasi… uliza @Panyaste , ex wake mmoja sahii ni baby mama wa @uwesmake alimsumbua sana.

10 Likes

Suicide

3 Likes

Chiri is a Kalenjin nickname. Chapa vitu then potelea embobut.

7 Likes

302746_3c3f676b06795e19527b4dc6a6a68cd8 (2022_01_12 09_34_18 UTC)

13 Likes

Mimi niliingiza rungu pahali pabaya, this lady aliniangukia vibaya and she’s convinced i’m her destiny, ongezea Bipolar ndani kwa mix, nimemtoka severally last time she flew all the way from Argentina mpaka Kenya na akaniambia it was her personal decision, hata kama sitaki.

Ameweka tattoo yangu on her arm, recently after split she told me she was feeling like killing herself. nilidhani she was living for good when she went to Dubai for holiday, kumbe she sneaked her belongings and left them with me, sahi anatumia as a negotiation tool to initiate contact with me.

8 Likes

Hakuna mapenzi mblo, yaani hauoni ni pesa unapanga kutowanishwa.

8 Likes

Eish. Hii yako ni noma. Is she Argentine?

1 Like

Am curious to know too

1 Like

Zii, ni wa Atlanta Georgia, she’s been travelling the world that’s how we met here in Kenya.

Last time she had a suspicion i was cheating, alisema alikuwa anitafute, she even went to a rage room to let out her anger. sent me a photo of sth that looked like this

9 Likes

Mzungu?

yeah

5 Likes

Wueh! talk of the Devil, just got her text now, alifika Kenya jana from Dubai, sijaongea na yeye for a whole month, after tusumbuane.

3 Likes

Kijana, huyo atakungoa shaft ukilala. Chunga sana. Kwani ako na kakitu aje anatembea tu.

7 Likes

networth yake ni US $1.7M

5 Likes

@MzeeWaBoma in your opinion, hiyo psycho ilikupendea nini?

Ningesugua hiyo nyap yake hadi itoe @Spaxs lakini anajua mancave yangu na I am scared of this woman.

3 Likes

Argentina…Dubai…Kenya. Think of the time and distances involved–you hardly know her–then she sees you as her destiny?!
You better change your face. Chungeni sana msije kulala na majini.

12 Likes

Must be a young lass. Chukua slices uingie mitini kwani iko nini?

3 Likes

Sijui kama ni Rungu, sura yangu ya Mluhya au my sweet words, Hata sielewi vizuri, but tabia yake na those morally distorted Hollywood actors ni similar, i don’t understand how someone will fly across the entire globe to see me, severally.

7 Likes