hutus and tutsis

docile hutu serfs wanatumbuiza kipii kwa michezo hatari na kunywa kwa trough moja kama ngombe, kweli punda alichoka

https://www.youtube.com/watch?v=QzZHZTgXrnQ

I can’t blame Hutus for what they did. Those Tutsis are something else. They are less than 10% in Rwanda but wanasumbua sana. Plus wako na madharau sana. Ata huko Eastern Congo wanasumbua sana na hiyo M23 militia.

KDF iende iwacharaze those Tutsi mofos.

Mfuasi wa matako juu niaje. Bado unafuata tender Kwa hii regime ya fake promises.

Niko kwa harakati:D:D Hii serikali ya nabii lazima inipatie generational wealth bana.

Tutsi’s ruled that land long before omusungu came there and i dont see that changing anytime soon

Sai wako na 86% of all senior government positions. Ukiongeza kiburi ya kuongea French, hawaguziki

They mastered how to play victim. If anyone complains about their 86% in government unakuwa labelled a genocidaire.

Same way Jews in US wakikuwa criticized wanakulabel antisemite. Na Muslims in Europe wakiwa criticized wanakulabel Islamophobic