Hutu Tu-Slay Queen Ujionea Mambo

Utamuona na Iphone11, expensive weave, makucha amekuwekea zile za boutique etc.

Lakini kenye hamjui ni what happens behind the scenes.
[ATTACH=full]278443[/ATTACH]
Anapea hio ikusde kwa mbabu her grandpa’s age. Ujue ule mzae lazima anyonywe mboro ndio asimamishe.

Baadaye utaona mwoman on the streets aki settia maboyz standards.

Utafanya watu waache kuongea na madem.

Kheri Katie these average looking babes. Ukipata mwoman ako na high level standards na mshande yake haiwezi sustain hio level ya maisha epukana nao.

Kuna mwoman najua anakula salary ya 30K hivi or at most 40K. Lakini mwoman anaka kama Naomi Campbell. Expensive weave, make up, dressing etc.

Hako kamzai sasa kanacheka nini?

Kuna mwengine hapa anafanana na @Salazar wa Pirates of Caribbean. Ndo uyu.
[ATTACH=full]278446[/ATTACH]
Captain Salazar.[ATTACH=full]278447[/ATTACH]

Anapewa handjob as the lady licks him slowly akiteremuka kumpea BJ

KUMA ni yake wewe sioni shida yako .

wewe ukiuza mkundu hapo Moenchengladbach sioni mtu anakusumbua .

kitu hufnaya nijue wewe ni homo ni ,

1 you are ever criticising women

2 uko na picha kama 1 million ya ndume zikishikana

3 story zako zote ni za ndume zikitombana

Makena alikuweza online ukaingia mitini with your mapera eyes ukasababisha yeye kuwa seberiad halafu unakuja hapa with your waging weak firimbi mboo mkia wewe.

Wewe ni mefii huna hakili kwa hicho kichwa chako. Jinga.

Hapo ndo ni wapi?

hata mama ngina was married to a guka , so no problem let the slay queens enjoy themselves

[ATTACH=full]278453[/ATTACH]

Kwa your ass hole

Kitu siwezi ni kungangania hutu 2slayqueen

Wewe ukipigwa maji na Blaze na kulala na kunguru rika ya mathako yvonne nani hukusumbua?

Junction ya Muthurwa na Choo za Kanjo;)

Midget brare fuckin Huyu ndio Yvonne[ATTACH=full]278458[/ATTACH]

Maboy zinakuja kwa hii thread na mauchungu juu zimesota saizi. Ni njaa -nuary Lmfaoooooooooooo:D:D:D:D:D:D:D:D

Germany

We are reach faga. We just dont say it loud. Lick your own ass

Can’t even spell rich…smh