Huddah 2018

If you see it just leave a comment
[ATTACH=full]172336[/ATTACH]

huyo birionea threshold hawezi fikisha

Siyo sabuni… her window of opportunity is closing, lazima a-capitalize… Lakini niko envious she’s going to watch Hamilton win kesho pale Monaco…

I can bet you she knows nuthin about Hamilton, just shopping and coughs twice

gayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy , tafuta huyo Briatore akukamue mkia pia kupeleke monaco

Her better days…
Before Prezzo and Booze Fu*ked her up…

[ATTACH=full]172342[/ATTACH]

eis buanaaa… baba klichy wahrris this :D:D:D

Si ufanywe transgender ukue dem kama Step dad ya Kardashian’s upelekwe Formula 1

Huddah is okay but Corazon kwamboka is the best kesho nitaweka picha zake explicit hapa

Pesa ni mzuri,I envy those Monaco birionaires,kazi yao the whole summer ni kuimport ma slay queens from all over the world na kula maisha vile inafaa.
according to huddahs Instagram this is the view from her hotel [MEDIA=instagram]BjMnp0HgWKB[/MEDIA]

Sasa ume-press yyy hizo zote kuonyeshana niko gay… Hii sasa ndio tabia za shoga…

Huddah ni shit now…maybe 5 years back…:confused:

Oh please. Na akakuita saa hii saa hii, akuambie you have 12 seconds to get here for a freebie unaweza angusha hizo masahani na maviti na malaptop ukikimbia ufike huko. “Niko hapa aki ya nani ndio mimi huyu!”

Hadi unategwa na mameza. Bibi ako like, “Babe ni nini?”

“NI EMERGENCY!”

“Wapi?! Na leo ni Saturday na actually hata hauna kazi!”

Mjamaa ndio huyooo… ameruka fence! Unaenda kuliko gari.

taja tarehe, kesho kawaida haifiki…itabakia kuwa, kesho

Corazon is just a fat whale full of blubber,her only claim to fame is her excessively filtered instagram pictures.

anasema miwa ikizeeka inarudisha utamu kule chini

D

Disagree Totally…
Corazon is a Fine Gal…
[ATTACH=full]172473[/ATTACH]

Iko wapi hiyo mbicha explicit mblo…

kesho yake haitofika

Leta picha haiko filtered tuone the true corazon.