HOW WAS BULLYING IN YOUR HIGH SCHOOL? Leteni hekaya

Kama wewe ni mtoto wa juzi hauna permission ya kuongea hapa. Kaa chini uone vitu elders walipitia. Though nilipata extreme bullying imeisha…Hehehe back in 04 nikiwa Mono kulikuwa na bullying chini ya maji. Zile njaro ngati ( prefect/ piri) akikushika na makosa…anakuambia uoshe drain ya dining hall solo ama uende after preps kwa cube yake ukamfulie shirt. Definitely it takes a whole class to clean a filthy dining hall drain so unamuambia utamfulia shirt after preps. Ukifika annex(cube) ya mapiri…unakuta mapiri wamejaa huko ndani…plus ma 4th form idle mabeshte wa mapiri kama @digi wameenda kungethia huko. Jamaa alikuitia shirt anatoa zake kadhaa…punde si punde kila ghaseer iko ndani ya hiyo cube inatoa yake including mabeshte za mapiri…uliendea shirt moja unatoka na bale mzima ya mashati za kufua…ndani kuna manyonginyo (socks) za akina @Demakuvu wamezivaa wiki tatu after kucheza rugby na hockey nazo…fuuuuuuck na huwezi fanya any…definitely hao maumbwa wanataka urudishe shirts zikiwa zimekauka. Kizee utakesha na hizo shirt hadi zikauke otherwise wagondi kama @johntez addi gaza msafi akichuna moja ikose utatafuta mamako umkose. Sometimes umelala yako yote nugu ya mtu form4 inakuamsha ikutume maji ya kutengeneza kahawa…unaamka na hasira but huwezi fanya anything. Unachota maji kisha unatemea mate ndani. Ukimletea anakuambia “Mono Ngui…umeweka nini hapo ndani? hebu piga sip!!!”. Of course si ni mate yako ulitemea so unaenda kupiga sip but right before kikombe iguze lips zako unasikia jama imewika " wacha!!! ". He has confirmed maji iko sawa hujaweka any…unatoka hapo ukicheka ndani ndani.

I was not bullied but that shit was so serious and had an everlasting impact on innocent souls bana. Look at that nigga @chap for instance, msee alibullyiwa akalazimishwa kudenounce mamake and on top of that he was forcefully made gay. Siku izi unamwona apa akishout gay in every thread. Mkundu ilipanuliwa inatoshana na Longonot Crater msee anavaa pampers karibu kumi juu adi intestines iko karibu kumwagika kwa a-hole. Unaskia ati Mercedes Benz Actros can comfortably park in his ass. Shiiet. After seeing what bullying did to @chap , I would never wish it on my worst enemy.

Naona hapa kuna chokosh war,what did my good friend @chap do to you?

He denounced his own mom, simply coz she conceived him after receiving a gift ya khamisi. That poor woman. It’s not like we chose our moms. @chap utawacha ujinga, rudi kwa mamako umwombee msamaha kinembe ya kunguni wewe

Unataka hekayah gani? Kuna versions mbili…how I was bullied and how I bullied.

Huyo Jimit nikama nimesema kitu imeumiza roho yake, but ni ukweli nimesema :smiley:

Tell us how you bullied KDF officers coz they couldn’t let your boyfriend buy you Guiness/Pilsner/Cider/Guarana and a plate of chips. By the way wanaume hukunywanga cider huwa na stretch marks kwa haga. @chap alisema mwenyewe coz amesample haga za wanaume kadhaa

Brace for the next 96 mentions. Niliota jana nikitype chap. I didn’t like the sound of it so nmeamka leo nikomee iyo shetani ya kuleta jina chap kwa ndoto yangu.

Itchy foreskin-carrier a.k.a k.ihii kwani unanyesha leo??

Naona kazi yako ni ku-inspect matako ya wanaume hukunywa Tusker cider

Msee uko na stretch marks kwa haga na bado uko na nerves ya kubishana na mimi?

Uko na stretch marks kwa 15kg foreskin

This is from experience, you can’t make this up. You gotta sample billions of dicks to come across one with stretch marks. Boy you have far more unique experience when it comes to dick sampling that a 100 year old whore who’s been operating for 80 years.

This village is lit…but am reading and wondering how someone saw stretch marks on another man’s thighs… what was the intent before you spotted them?

Why are you asking? What’s your real intent. Anyway that information was relayed by @chap

Bully @ my school, park road, alikua na actions za kujifanya bouncer, madems wote ni yeye, maziwa ya nyayo yeye ndio takes more than he can carry. kumbe the lad ni fisi kwa swimming and that was where kiboko ilimgeukia yeye. mimi kama kijana wa coast, swimming was natural for me and to him, his weakness. he requested me to teach him of which i did, and in return, alikua body guard wangu, nobody could tell me anything na pussies zikawa lunch wao ndio wanatutayarishia na kua kama mapipi zetu during lunch hours.

Patch, kwa akina @Tiriitiondo it was not considered to be bullying. It was called character development :D:D

Sisi wazito wa respectable nashono schools hatukupitia huu upus…hizi hekaya mi huskia na mafala walisomea provincials kwenda chini.

Going by your lingo…weh ni mseh wa nguvu…kama haujawahi post pahali ulisomea…i have a very strong feeling i know where you schooled.
Bullies walinijaribu wakajua wanadeal na real hardened mgtow.
Nimeingia chuo floodiz was just round the corner…seniors were bullying juniors really hard for cheddar.
So some punks waylay lonely luva at some stairs…sasa senior student mmoja who was even shorter than me akanichapa ngumi ya tumbo ati for vibing his chick.
Moyoni nikasema isorait…jichoche ju mbogi yako iko area…but this is the first and very last time its happening.
Quietly nikapinduka ku walk away…mbogi ya senior ikani sorround.
Kale kafupi ka kanishika by collar ya blazer akaniambia hebu cheki hapa junior…si nika pinduka kumwangalia…akadai nitoe tenga 3 ya hepi ndio asahau risto yangu.
I knocked his hand awachilie collar yangu…then i stepped up to him and eye balled him…mos mos nikamwambia boss ukicheza na mimi nitakudunga daga.
Ndio nikajua babih ni babih…ndume 6 7 zika jitoa mos mos without saying a word.
Folklore had it i was the hardest junior student ever to don that school blazer.

The normal nonsense a fully grown Neanderthal anakuambia umlete Giza. So my friend Alex cupped his hands as much as he could and tried showing it to the monkey only to receive a hot slap instead of being lauded for his creativity. One day nikiingia dorm ilikua imeja ma form 3 I found a mono akiambiwa ajidare dare na atoe sauti za ngwati. This must have been patco only guy I know with such disturbing fetishes.

One Saturday during entertainment after movie kuenda kulala dormitory nilipata nimetandikiwa kitanda. It was during one of the first weeks of being there so naturally i was a happy naive moron. But the closer I approached my bed the more i realized something was off. Nilifungua blanketi only to find mattress yangu ilikua imeibiwa. Ilibidi nimelala kwa chuma na one blanket asubuhi niliamka na lines za kitanda kwa sura. The most annoying thing is how meat was heavily rationed in that school if you weren’t a prefect. Sisi peasants tulikua tunapigania supu na one piece. You could kill someone for that piece of meat. So I observed all prefects wangeingiza sahani kwa io mwanya ya kua served and say their name in heavy Kikuyu accents and the plate would come out on the other side with metric tonnes of meat. Thinking I was clever for noticing this niliingiza kichwa na sahani yangu and did my best impression of a form 3 captain. Niliekelewa serving spoon ya kichwa nikiwa ndani ya io mwanya and received a thorough beating from the captains. Most importantly hakuna nyama nilipata

Tulifanyiwa mengi sana, others were not so funny there was one kid who died due to bullying in that school.

Hehehe…mimi nikileta hekaya Kijiji FBI wataanza kunichambua