How to detect a proper wealthy man

Bill Gates hajui bei ya anything kwa super. It’s hilarious to see his guesses

https://www.youtube.com/watch?v=ad_higXixRA

@MikeOck my namesake why would a man want to find out if other random men around him are wealthy or not:oops:

http://images4.fanpop.com/image/photos/23800000/gif-harry-potter-23820698-250-149.gifwhy you wanna detect proper wealthy men?

Umestruggle kukuwa prefect wa masculinity lakini hakuna mwenye anakutambua kwa hiyo sector.

cute boy umekaa kitako kwa makeka ya sugar mummy-@kapoti ukiteremsha supu ya mukombero na njugu karanga ukiona ellen show ?

You mean I come out strongly against any gey tone on ktalk? Guilty as charged

Hata mimi na 9k salo huwa sijui bei ya vitu. Mi huingia shop naitisha vitu nawekelea noti, napewa change na kusonga. Ukiniuliza bei ya individual items sijui.

You’re not alone on that front, let’s fight that evil philosophy

Ideally the job of knowing prices of everyday household items should belong to the wife…

Hapa ktalk watu walisema hakuna kuoa…seems you never saw the memo

Thats why tuko na khupipi kwa nyumba,im sure wengi wenu hapa wanajua deal za kupata pilipili na dania za ten bob . Mimi hata maziwa sijui imefika ngapi,but niulize bei ya angle grinder nitakushow

Makita ni 18k

Sasa basi,but unajua bei ya nyanya ama cocoa?:smiley:

Na Vega 50/100?!

Na Mkhombero?

Very typical of Alpha Men like us.
We go to supermarkets to buy what we want or need, and the price has no effect on this decision.

@MikeOck haimanishi mike ochuodho ama mike okoth, inamaanisha mike ock… yaani my cock, alafu anaweka picha ya black cock

hiyo ni signal anatumia kuita wateja
[SIZE=1]mtu aniulize nimeitiwa ngapi tupatane langata semetary, nitakuja na datsun 1200 iko na sanduku ya MEAT ya kubeba mzoga yako tutengeneze sambusa[/SIZE]

:D:D hauko peke yako, hata bargaining sasa ndio sifanyangi kabsa…

I also don’t know the prices of common commodities. So I am in the league of Gates and other billionaires