How Team Hessy Works

hessy wa eastlando aki search ma dingo wakueka kando na kuwazima ka candle
[ATTACH=full]103365[/ATTACH]

ata after hessy kukuanika kwa site,bado ww ni parasite unakula para na umebeba ki-site? sasa hessy atakufanya kenye kina mu-excite…kukujaza mashimo boss ka sponge bob

[ATTACH=full]103367[/ATTACH]

Meanwhile pale P.U.P.C (Penda Uwizi Penda Copper)church

[ATTACH=full]103371[/ATTACH]

58 Likes

Kali sana. Endelea ku post vitu kama hii tafadhali, for my entertainment.

2 Likes

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Walishwe copper hehe!

Hesy tibiiim

3 Likes

Brilliant. Keep em coming.

ati PUPC

1 Like

Excellent

peana source bana, hata kama ni kwa zukabaga tutacrick tu.

1 Like

Am heading to ngungu… Huyu #SpartaVinnie namsaka kiHessy style. Cali sana

. Kulishwa copper ni kushootiwa? Forgive my naivety

1 Like

Zukabaga iko pale KAYOLE CRIME FREE/DANDORA CRIME FREE/ KAYOLE LOVE PEOPLE/ DANDORA LOVE PEOPLE.

PS: PG

1 Like

hizo groups kuna vetting kabla ya kuingia?

1 Like

Borake usipeleke umauru pale. Utakuwa approved Hessy wako rada mbaya. Though utakuwa screened lungs liver kidney and spleen ukijaribu kuattack Hessy’s. Ikizidi unaweza lishwa cooper

Mbembe. Ta iria cia heirwo mungiki ni ngati iria yekiraga thogithi nduriku itende…

1 Like

Good stuff right here. Ao ma Hessy big up kwao wote. Hawa watu wamesumbua sana wapunguzwe

Hehee. Asande. Ìyo ngati ndìarì itherū. Ona ìrì ìrìma no ìrūmaga kìni.

2 Likes

Good work…

Good stuff!

@introvert mseh…ni kufyam!