HOW NOW! NTSA

:eek:
[ATTACH=full]112807[/ATTACH]

1 Like

:rolleyes: K…H!

i have also seen these mostly on 14 seater

This was discussed here https://www.kenyatalk.com/index.php?threads/vehicle-reg-no-kdh.44392/

3 Likes

sande sana for reminding us.

chinda iko wapi hata ingawa mwenyewe hajui kwanini tu-tennis ball huwekwa kwa radio aerial ya tour vans…

Poleni

I have used a car for 1 month now…the plates are taking long at the port yet I was issued with a KCM/D last month.

1 Like

Old man uko slow ama ni kukejeli unatu kejeli

1 Like

Wacha kumulikana unaharibu kitunguu

1 Like

Sema UTOP ndio tukusamehe

3 Likes

si ungekuwa kasarani utunyakulie hizo nishani zimeenda na wa-Abyssinia?

Kiswahili wanaitwa wahabeshi

1 Like

naaani alisema tuko hapa kuonyesha ufasaha?

1 Like

Hate speech boss

kwa nini sasa mkubwa?

Sasa mtu anajaribu kurembesha alafu unam mulika

1 Like

Mimi sijui…ebu sema

ni ya kuzuia kuharibu body ya gari juu ya whiplash ya aerial. ina-cushion impact aerial iki-swing…

1 Like

Nkt

1 Like