How i smashed a pilot

Wazito juzi nimekula pilot hapo Embakasi pipeline. Nimemkulia kwa bedsitter yake. Shida ni alikuwa amevaa panty from a trouser imekatwa ikakuwa kinyasa. What i didn’t like about her ni her webbed feet. Zilikuwa zinakaa kama kwa hii picha. But mimi ni nani…rungu nilisafisha kesi baadae.[ATTACH=full]294303[/ATTACH]

:D:D:D:D

[ATTACH=full]294306[/ATTACH]

:D:D:D:D:D
Nice one

Kuna mtu anaangamizwa kisiasa :D:D:D

:D:D:D:D…

:D:D:D:D:D

:D:D:D

[ATTACH=full]294316[/ATTACH]

Heshimu Right Honourable Prime Minister bwana

@Agwambo

@Electronics4u hio thread ya pilot should be archived for future laughter.

Very down to earth fellow… kuna mahali tulikua tunakuta but sikuizi niliondokea io mtaa.

Anapenda wasichana wenye hips kubwa

Uwesukimwi said her bedroom was in the kitchen

Cherhani, nishonee bootees za mtoi. Buluuu

Pilot hawes afford hata second hand panties. SMGDH.

:D:D @Agwambo hii story itaku andama mpaka after life, judgement day pale jehanamu lazima Hitler ata kuuliza hio story Kwa gate before admission :smiley:

:D:D:D

@MBOMB ati umesema huyu ni @Thiem back in days :D:D:D:D