How i lost 3k to a Kunguru (true brothel hekaya)

Ndio Hii hapa!
Google Maps

these is what got niggas loosing they money to…fuck the place got grillz and shit and you stressed out and not playing mind games… bitch is a hoe and you a made man…how now? are you gonna get played[ATTACH=full]143461[/ATTACH]

Hii aposeli iko wapi pane ata sisi tusafichwo mecho…hehe

Its funny people dont know this place ata mimi huenda lunchtime sometimes just to check ass…na vile all local beers ni 200? Utapata wapi lightskined kama 53 wamekaa kwa sito wanangoja uwaite ufinyefinye hizo haga enda pitia leo…safe hidden location ata kuna parking nyuma ya watu wanaogopa gari zionekane

Karibu Lavington (white) kuna wakati wa rwandees walikua huko vitu Safi yaani kila fisi ilikuwa ikienda huko inadai tu murwanda, walipepetwa wakatoa moshi wenyewe walitoroka

Mahali wewe @Deorro na msito huwa munajificha

You talk too much…punguza mdomo…

[ATTACH=full]143480[/ATTACH]
priss bitch nigga if you bieng cucked say it don cry about the truth…these hoes ain special…

@Mathaais tabia zako ziko kila mahali.

At your age buying a pussy is an abomination

@Mwendabai Albert huko watu wakiwa wengi sana kunywa na utoke uende dem hatakupatia quality service. Otherwise shikilia mtu drink, create a rapport na uulize some clarrifications mapema

mimi hujificha Kiza na @Doltress in tow, huko sijui ni wapi

hahaha wakenda hadi wapi jameni!

hahaha inakaa kuna zawadi huko, nakuona tu

Nadhani walirudi rwanda

@incognitus, unarukwa.

He’s trolling you, yeye ako na life membership huko.

:D:D:D:D I’m a married man who believe in the sanctity of marriage.

Mimi bado jua nairobi saana

:D:D:D:D:(:frowning: