How do you kick a girl out of your house

Hahaha…You are one nasty mofo. Strange thing is that if you try to treat mbishes badly they cling tighter. And like @PepoPunda said “Usimtusi mbeba kuma, nyege zingalipo!!”

Hio ya breast apana, kwani ni mzee mjinga?

1 Like

We village millionaires use Arimis at the very minimum.

hahaha gold

:D:D She may find the goat idea hot and stay put!

2 Likes

lol…wanaume tuko na shida!!

I hope you will get out of your mess but a lesson that I have learnt is always fuck-up. By that I mean someone in your social class or up, some of these yellow yellows enter your castle and never want to leave. All the good life you know they only see on tv, damn inakuanga ngumu. Hayo.

4 Likes

Mbona usi text your trusted friends to pose as if unaitwa ofisini mbio sana Kuacha stranger kwa nyumba hiyo ni non negotiable

ama kam wewe si mtu wa ofisi ka shughuli place kama athi river

Unangangana unamfukuza na siku moja na kesho utakuwa unakazia temptation ya kuwank?
I know how conned someone feels after finishing business. Its a lie. You would almost give anything for it again by friday.
Wewe chimbachimba ujue anataka nini. Labda ni siku mbili tatu alafu anaenda.

Sasa tumfanye aje na one, Umeshoka kuzishika na kupepeta puthe…two, kamekatalia kwako…Come to zink of it… @Grundy ama inaweza kuwa ni chakula unabuy mingi sana kwa nyumba…??? Heard that kuna madame if they visit and find that chakula kwako iko in plenty…wana camp na upende usipende u’ll marry them…atleast they know kuna food security na rent is being taken care of…What else will they need…??? NUTTIN…Za nguo, viatu, Mascara ata hutajua ukitoa…next thing unarealize mtu amejibeba na mnaanza clinic…

2 Likes

wacha she shits in your wardrobe. :D:D

1 Like

I’ve seen hapa theres a guy ana sleep talk…

How bout u use that na kusleep walk uone ka inaeza kua to ur advantage…Pretend u sleep walking, Amka…anzaa kustretch na ma pushups like a guy going for a war…Ruka hiyo bed na mateke na mangumi…Descend on her for Like 1 minute but viproper, then lala ujifanye u know nuttin na anzaa kujingorotesha…Obviously atakuamsha akilia, jifanye vile hujui whats up…umshow condition yako ni serious ata madagetari hawana dawa ispokuwa kuwa sedated…Make it a routine kila siku kuanzia kido 2am…My friend hatavumilia makaimati za kila time…ataenda tu…then awe akikujia sex pekee bila kudoz overnight…

7 Likes

Kwani hana kwake?

Ana kwake but ako leave so anaenda then anarudi

Uchawi man! Hiyo ni uchawi

1 Like

Nani anamfungulia? Nani amaminvite?

1 Like

kwani huezi mdanganya umetoka kiasi utamkol ukirudi, akikuja ku snoop around ku confirm huyo ni psycho fukuza yeye

1 Like

Fisi mistake 2. Kupeana kifunguo

5 Likes

Guilty as charged. But the reason for this ni venye I chuck early in the morning anasema nimuachie key as she’s on leave.

invite some friends ujifanye ni your relatives na wanakuja kukaa for a long time… But hio idea ya @Ice Cube ya kuitwa na maboyz kujifanya ni job umeitwa works like a charm. Hio ndio mimi hutumia

1 Like