How do I tell her, kuna video yake kwa frisk.

Nisipo Sema ivo uta hara kwa suruali ama?

Bad manners

Get thinned by yours(Hinjio ni maku in Greek)

I saw a sister to a very good buddy of mine nikaacha kuenda huko.

Kuna kunguru nilistua nilipoona picha zake hapo kwa frisk. I sent her screenshoots of the channel na nudes zake…i then told her ziko fine sana naweza taka onja…a few weeks later, I had rinsed my weapon in her squirting hole.

She has been blackmailed by this MoFo to a tune of 8k ndio matapaka asi post that Vida but jamaa anafika point ya ku ask for slices akidai Ako na vidz zingine.

Walikosana na iyo wazimu then Vida ika sambazwa. Uzuri ama Ubaya ni ati the hubby has the same video.

Huzzy anadai kupeleka Uyo jamaa date na wenziwe @pamba if he doesn’t surrender the other videos.

Sasa Kunguru anauliza Kama najuana na frisk nimwambie atoe video hapo

Mshow aongee na frisk… Atatoa but si bure…

Hata hii siipati. He made the channel private or something. I have been trying to rejoin without luck. Ukitafuta Alphas, Betas & Omegas unapata copycats. Someone please help, hii ya chini siipati
https://t.me/mafisichannel
Kuna kunguru fulani I used to kamua then 2 years ago nikaipata kwa hiyo link imeinamishwa doggy vinoma. Nikaiuliza ikaruka ati sio yeye (but it was so obvious) even after nimemforwardia video.

mind your own, akikupa slices, endea na unyamaze.

So hubby anajua huyo dame ni ndege mwitu?

Weka hio video hapa tuchangamuke

afande si mushahara imeshaisha, mbeca ya vaseline utatoa wapi?

Ako na stock ya last year

You don’t have any idea how much you pay me .

ajui labda. I think Mwanaume timam ukijua uko na crow for a fowl unahepa mapema

hapo naona tu kitambaa kwa kichwa na kidole mwanaume amevaa pete ambaye yuaezakuwa ni mumewe,ama kuna vida ingine? hio mattercore tho.Ozil hizo ma digits basi

nimefungua nikapatana na coomer ya Ruth O Mottende,baaausss!!! wacha tu!:D:D:D

i thought its ugly…

na si umesema hapo juu huzzy ako na clip

Ametumia Huzzy same clip but now ime surface friskville it’s no Longer about the husband Sasa ni public itamjudge

hio ni ukweli kwanza watu wanduthi wanawatajirisha .