How can i Unsee what i have seen

Bana si kuna wire za post ya stima zimeshikana hapa kwa lami ya kuelekea bridge hii side ya jericho :smiley: :smiley:
haki bana si nimeisha :smiley: :smiley: :smiley:

kuna mathe flani hapo hivo alikuwa akona kamjuniour kadogo chini ya post… walikuwa wanabarizi wakitegea baba nyumba i zink.

mimi nilikuwa nachak tu mdogo mdogo nikicheza ngoma za avenged sevenfold kwa maskio.
that then ndio moto ikatoka… i was bit surprised kuona wasee wakiburuka kila sehemu… i didn’t run juu sikuskia hio boom sound but anyway, my eyes saw everything.

Huyu mama manze sijui dress yake iliraruka aje :smiley: ju hata hakukuwa na fence karibu.
Alikuwa ameweka mtoto kwa bega and Instantly i could see her white panty intact in her wide ess speeding accross the road :smiley: :smiley:

okay not to have a flare for the dramatic lakini enyewe hapana :smiley: . I was shocked myself not because of the blazing pure white flames but of the quick reflexes i saw in a woman for that matter.
mwanaume mwingine amepiga knock mlango ya gari na kichwa alafu hajaumia , must imagine smdh
Ae still kent get the picha out of my mind.
Kumbe Binadamu wengine wakona superspeed lol :smiley:

Jerichi gani? Lumush ama side za Ofafa?

Adrenaline my fren.

Why are you laughing?

It once happened in Daraja Mbili Market kisii nikiwa Class 4 :smiley: men are sissies

Labda huyo mama alitoa skirt dio akimbie vizuri,how wide was that ess meen?

Ata sketch huwezi chora au mbicha ya hizo electricity poles?

Yo yet to see, mimi kuna day nimeona matha ametoka choo, a bad day for her, dress yake huku nyuma alihang kwa mothers union then kilikuwa ki brown skin, now a dillema kicks in, whether to tell her or to smack out yo phone and capture the glory moment! Then was on a parents day inda school which had hosted the games, hadi wa leo that nicca trickle my fancy!

Video effidence?

why is this exciting? Is it because you havent ever seen a white undergarment on a woman or is it because you havent ever seen wide buttocks?

Instinct bro, instinct.

panic ndio mbaya

siku ingine pale ferry juu ya tides ilivutwa na maji toward deep sea
wamama kupiga nduru halafu to make things worse vijana wa likoni kuruka kwa maji and swim like nothing happened
apo ndio watu wengine walianza kufaint na wengine kujaribu kuruka na mtu hajui kuswim

another ferry came to the rescue

Watu wanauliza thermal effidense, ndio huyu @SledgeHammer witnessing the possible electrocution of people.
[ATTACH=full]189953[/ATTACH]

Naked woman…the closest he ever came to one…

Treatment of shock ; cover with warm blanket @sledge hammer ,are you okay ,hauelewekwi?

Is the stick the sledgehammer? The tool…

what stick man?

Seems like the fastest sperm :eek:

Msee umelewa enda 2 home

We were told that its not the fastest that wins…[ATTACH=full]189980[/ATTACH]