Hoteli

Mwanaume ni kuingia kwa hoteli na kumwambia waiter nikija hapa na dem wangu sema ni chai tu na mandazi imebaki, tukiitisha soda patia mrembo FANTA nami niwekee maji kwa chupa ya sprite na change ikibaki niulize ka ntachukua ndio niseme keep change lakini usitumie ntaikujia jioni

Hii joke tuliskia kama Ruto bado yuko Youth for Kanu 92.

Why are you so mean?

Ukinunua kanusu ama mzinga dem akuje waiter ni kuleta glass fasta fasta na kuongeza ice cubes. Sio kuulizza mtu atakunywa nini.

Pale Kenyatta Uni kuna outlet KM inaitwa Eagles cashier alikuwa anaona regulars wake wakiwa na madem anasema chapo dengu ndio imeiva.It was the only way I got laid. At least Ku msichana alikuwa anakula 50 yako anakupea vitu hadi 5pm mnaenda class unarudi na mwingine .