Hot part 1

Nikiwa katika kidato cha tatu,nilihamishwa shule iliyokuwa karibu na nyumbani na kupelekwa hadi Nairobi,kule nlienda nilijuana na beste mmoja kwa jina lake Brayo,alikuwa msee mpole na mkarimu sana. Nilijuana pia na mwalimu wetu wa kiswahili kwa jina Joy. Alikuwa Ni wa umri mchanga pia alikuwa mrembo na wa kuvutia. Joy alinshow kuwa Nko handsome na kijana poa na kunishow amependa utenda kazi wangu darasani na kisha akaniambia niende kwake ofisini Saa saba. Ilipofika, nlienda mpaka ofisini. Kufika Joy akankaribisha kwa tabasamu ingine kubwa mno. Nilipoketi alianza kuniambia maneno mazuri ya kimapenzi yaliyonifanya kuwa na hofu ndani mwangu maana nilikuwa kijana mdogo wa umri wa miaka 18. Alinipatia lunch ya ugali nyama kisha akaniambia niende nikale darasani. Nilishindwa kula kabisa nikijiuliza " itakuwaje Mimi na mwalimu wangu kuwa wapenzi?? "
Itaendelea

ukitaka story full whatsapp me(0757636723)

uligonga 18 ukiwa form 3?? nyinyi ndio mlikuwa mnazeekea high school

:D:D:D:D:D

bangi wacha

KCSE results will be out Kesho…wacha kusumbua nanii

Kîhiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii takataka

Endelea na utenda kazi