Horo horo Tz

[ATTACH=full]396517[/ATTACH]
On my way to Tanga…nimestop hapa horohoro kumeza Kilimanjaro na Serengeti while scanning for a potential lay…any coordinates I will highly appreciate

Ongeza picha mzee hata za waiter kienyeji

Toothless faggot unataka kunyonya mboro ununuliwe pombe

Ungekuwa dar ningeku organize. Haisuru

Enda kwa hiyo bar ya former mp Ngozi kuna malanye huwa hapo wakutoka tz side ongea na hao jamaa they will hook u up. Nice place kuna rooms bado hapo.

Yaani hauwezi enda mahali bila kutafuta lanye,ukiongea tu watajipa wakijua wewe ni mtalii.Make sure umevaa mask ya chini wwnapenda dryfry sana

walalalalala :smiley:

@kanguthu you are a married woman. Behave like one. Unaongelesha wanaume wengine ya nini ukiwaomba picha zao na mboro zao?

Kwani huyo mzee wako James Itina @Wanaruona hana picha hata moja???