Hon Salasya blocks followers in his Mukuru page

This arssehole keeps it real

Who came up with this ‚ÄúHonorable‚ÄĚ and Mheshimiwa titles‚Ķi can never address any politician with such titles‚Ķsisi ndio wanawafaa kutuita wakubwa. We are their bosses maumbwa wao. Anyways this Salasya guy atakumbuka‚Ķile kiburi amepata atakumbuka‚Ķinternet never forgets.

1 Like

Which values does he posses for any sane human being to follow him?. Ana ji overrate sana.

Akili hana, hekima hana, busara hana, hela hana, ni cheche za kipuzi na ushamba ndio umemjaa.

Washenzi kama hawa ndio hufanya natural herb isihalalishwe kenya.

7 Likes

Kwa grao vitu ni different. Wananchi wanampenda kwasababu ya maendeleo

1 Like

Hiyo ndio ubaya ya illiterate villagers

2 Likes

Kwenu central mumevote taka taka na malaya lakini kwingine including northeastern ndio mnajua kukosoa

2 Likes

Kipii fagia kwenu :green_emoji:

You are the dumbest section of the population right now

1 Like

Kaoshe matako yako chafu waria

Kipii niaje

Kenyans reward mediocrity. Bila kiburi huezinenda far kwa siasa.

1 Like

He was so humble when campaigning, then he started touching some money and power then boom his true character is on full display for all to see. Are many of us are like that too?

1 Like

Elimu ni muhimu.

Some of us have touched big moneys and we remain humble. Pesa huisha kizee…personally sijawai ona haja ya kiburi coz i have money or shiet… actually i enjoy interacting with humble guys huwezi nipata niki hang out na wasee wa ku floss…i hate such. Pesa huisha unakanyanga rim unarudi kwa ground unakufa na depression coz you can’t fit in kwa wasee ulikuwa una dharau

2 Likes

Siasa ya western iko tu kiv yake. I am 90% sure this dude will be reelected. Anapendwa sana and he always claims amesota juu anapeana salary yake yote kwa wananchi.

1 Like

Luhyas are naturally very rude. Look at the deputy governor, Ayub Savula, kiburi kupindukia in the way he talks, Echesa, hawa watu wa kujipiga kifua ndio hupendwa sana huko.

Niko ground…make it 99%. Dude will be reelected asubuhi na mapema…truth is hes performing far much better than his predecessors. Msiangalie sarakasi zake mfikirie ni mjinga…hes actually a serious threat kwa governor Fernandes sai

1 Like

Such characters a mirror of Kenyan political pedigree. It’s a tragedy that there are people who consider themselves sensible who vote for them.

1 Like

Bado ni mjinga. Ni vile tu iyo ujinga yake inaingiana na ujinga ya constituents wake

3 Likes