Hizi ndiyo page ambazo TCRA ilibidi washughulikie nazo na siyo JF

[ATTACH=full]179863[/ATTACH]

Mi nimeishia kucheka tu!

We hujui tu! Hizo pg zinapendwa sana na Tisiialaei

Nimeona namba ya TIGO!

Thubutu!!!kwani hayo yana muathiri nini jiwe???wao wana deal na mtandao unao waamusha wananchi wasirishwe matango poli!!!lakini eti unaathiri maadili hakuna kitu kama hicho na wao ndio wanaipenda mtandao hiyo kwani watanzania wengi ndio wanapenda upuuzi kama huo!!na kusahau mambo ya muhimu yanayowagusa katika maisha!!na hata ukijaribu kufanya utafiti kidogo utaona ni watu wachache sana wanaoufahamu jf,na ni kwa wale waelewa tu!!ila ulizia udaku kila mtu anaujua!!

Lichupi la Nandy…:D:D

Wao wenyewe ni member wa hizo Group

Weeee jamaaa umejuaje?? Watu MNA mambo

Mkuu umepiga mulemule. Sheria za mitandao zimelenga watu wanaohoji mambo ya watawala. Hao TCRA wenyewe wanasubiri kuambiwa mbona hamfuatilii hao wanaohoji mambo ya watawala wakati tumetunga sheria? Huko kwenye matusi watawala hawana muda nako.

Kaaazi kweli kweli

:p:p:p:p:p:p:p:p

Promo kazini

Kweli kabisa:rolleyes::rolleyes:

Naona umekuja kutafuta members kidizain

Haa haa haa aiseee kweli
TCRA watapata tabu sana najarbu
Tu kunukuu

Usemacho ndicho

Umeshaichukua mkuu?

:smiley:

Umechukua namba hiyo?

Wafanya ngono na umalaya hawana time ya siasa sana