Hizi jambazi mbili ziondolewe kwa census

[ATTACH=full]258468[/ATTACH][ATTACH=full]258469[/ATTACH][ATTACH=full]258470[/ATTACH][ATTACH=full]258471[/ATTACH][ATTACH=full]258472[/ATTACH][ATTACH=full]258473[/ATTACH][ATTACH=full]258474[/ATTACH]
This is the CCTV footage,Hugo ako na paper bag ya red amefunika pistol ndio Mwaskana.Mwenye kusanya doo ndiye Junior[ATTACH=full]258477[/ATTACH]

Bana weka spoiler

Leo ni furahiday tunakula nyama!

Hizi ndio news hunibamba, alafu inaitwa timely delivery. Yaani a few hours before Lunch time.

Kariz anapigiwa simu sahii hii, leo lunchtime lazima tukule nyamachoma tusherekee hizi Ghasia zikiangushwa.

Hessy wa Dandora siku hizi anapost wapi? His page had been shut down by FB last time I checked

makosa kubwa kabisa ni kuchokora duka ya mzito wa airforce na kumwangusha…makosa sana…

Oh yes, kitoweo cha mchwa

Walijikaranga kama nguruwe

Kazi mzuri sana, tena saaanaa.
On to weightier matters…kuna shule inaitwa Supa Loaf primary???

Yuko labda wewe ulikula block

Wazi Leo lazima Nile kafry pia, copper zitembee

Mshahara was kukosa no kutii…

Good work @pamba

some of things guys do is like they are bewitched, and all that stolen cash they spend on alcohol and prostitutes.

Iko Kangundo Road, and its sponsored by CDF ya Embakasi West na Mini Bakeries, the guys who produce supaloaf. Tembeeni mlijue Jiji.

Hiyo lunch was awesome wueh. Waangushwe kabisa we gain weight.

@Kirwa khasia umeamua hii Friday sikuli nyama.

Hehehe nyama kula tu kama kawaida

Maliza jangili

Na mngaro,jamaa anavaa kiatu ya thao nane

Achana na Viatu. Kitambo when these Gaza guys used to rock chains and rings ndio uwatambue, zilikuwa zinafika ata 100k.