Hivi ndio Graduation bash ya jana ilienda

Disclaimer-sijui kama ilikua hapa earlier…apologies!
[ATTACH=full]46436[/ATTACH] [ATTACH=full]46437[/ATTACH] [ATTACH=full]46438[/ATTACH] [ATTACH=full]46439[/ATTACH] [ATTACH=full]46440[/ATTACH] [ATTACH=full]46442[/ATTACH] [ATTACH=full]46443[/ATTACH] [ATTACH=full]46444[/ATTACH] [ATTACH=full]46445[/ATTACH]

And now my wife to be:D:D:D:D
[ATTACH=full]46446[/ATTACH]

What was the damage i need to plan athing closer to this in the future

Following …

na Hiii fala ndio inataka kuwa gavana…kujichomea picha nayo…watoto wa many politicians graduate na hawasumbui watu…huyu mkamba ni fala design gani…his the same nigga who said akiwa governor ata make uhuru park ikuwe matatu terminae…hapo plus hii ujinga ya bash imefanya apoteze kura mob sana

You do realise wewe na kura yako mkiwa ghetto ya Germany hamfai kupiga siasa sio?
Sonko appeals to the peasants in Nairobi who are the majority na hapo ndio kidero 672K votes 2013 vs Maneno 627K votes anapata nightmare. He was the third presidential candidate gathering over 800K votes just behind UK and Rao.
800K votes in one county is a thing to worry about boss.

ulizia spear receipt niliacha akilipa:D

Miguna miguna ndio anajua kumtuliza:D:D:D

Money talks buda!! Utapata ata 3/4 ya watu walienda walilipwa ndio wa-attend

Esther Wahome…

lakini huyu sonko sio mtu wa maendeleo… ni mtu tu wa kungoja mkasa ndio apatie watu pesa/vitu

Sonko alikuwa presidential candidate? SMH

These publicity stunts zake zinamchomea picha…why could’nt he do this graduation ceremony in private? acheze chini sio kuonyeshana kwa mraiya ati anapesa…the other day ina different publicity stunt alitangaza bank account ya huyu daughter yake…ati ina millions…kidogo kidogo anaweka picha ya mercedez benz amenunulia his daughter…alafu over xmas alipeleka family holiday london…hio pia anashow watu. Kuna birrioneas wanamwangalia wanashindwa nini mbaya na huyu chokosh…ppple like Nicolas Biwott are way richer than sonko t do u ever see him bragging

By the no of votes yes he was the third force
Sonko has been flamboyant since I knew him way back 2005.

Na mtaambiwa mara ngapi huyu jamaa hizo stunts sio zako ni za mdosi wake. If you know what that means.

DECEMBER NAALIKA ELDERS GRADUATION YANGU.

Siku hizi watoto wakimaliza hata kindergarten wakienda nursery/class1 , wana graduate with a full gown, kofia na kitambaa ya makamasi…and parents attend that shit.

:D:D:D:eek::eek:

Boss hii kitu ilipepetwa jana usiku sahihi putthy inatoa moshi, ole wako ukiilipia mahari.

nilipe ama nilipiwe?..my advisors are on it sai.

nime connect, kuna kitu ilifanya ununulie bibi alphard

Sonko knows his daughter is political currency and his family being “newish”, daddy’s girl must be boosted so that suitors don’t call her a “social climber and golddigger”.

This also shows that Sonko can take care of his own.

This quail ana dai ata mafans wanataka ati a vie for a political seat. Kutweng yake tu :eek::eek::eek:

https://www.youtube.com/watch?v=5EpcKuxHBkQ